Pixels: Menene Daidai?

Ina son ƙirƙirar abun ciki kyauta cike da nasihu ga masu karatu na, ku. Ban yarda da tallafin da aka biya ba, ra'ayina nawa ne, amma idan kun sami shawarwarin da suka taimaka kuma kuka ƙare siyan wani abu da kuke so ta hanyar ɗaya daga cikin hanyoyin haɗin yanar gizo na, zan iya samun kwamiti ba tare da ƙarin farashi ba.

pixels su ne ainihin tubalan ginin kowane digital hoto ko bidiyo. Su kananun ɗigo ne masu launi akan a allon ko filaye da aka buga wanda, idan aka haɗa, ƙirƙirar hoto guda ɗaya.

A cikin wannan labarin, za mu tattauna abin da pixel yake da shi mahimmanci wajen ƙirƙirar zane-zane na dijital. Za mu kuma rufe wasu nau'ikan sa daban-daban, ciki har da vector da raster pixels.

Pixels Menene Daidai (4ja2)

Ma'anar pixels

Hoton lantarki na iya zama kowane adadin ƙananan, wuraren ganowa da ake kira "pixels". Kowane pixel yana da launi daban-daban da ƙimar haske waɗanda ke haɗuwa don ƙirƙirar hoton da kansa. Wannan yana ba da damar hoto ɗaya ya mamaye yanki mafi girma fiye da ainihin ƙudurin da aka nuna.

Pixels kuma ana kiran su "Abubuwan hoto" or "digegi" kuma ana amfani da su don wakiltar bayanan gani a cikin hotuna na dijital da nunawa akan allo. Ta hanyar haɗa dubban waɗannan abubuwan hoto tare, yana yiwuwa a haɗa ɗimbin hotuna marasa iyaka a cikin ƙaramin sarari. Tare da isassun pixels, cikakkun bayanai sun bayyana kuma za a iya ɗaukar mafi kyawun nuances a cikin kafofin watsa labarai na dijital kamar hotuna waɗanda ke riƙe gaskiya ga mafi kyawun bayanan rayuwa.

Misalin hoto tare da babban ƙuduri zai iya samun watakila 400 x 400 pixels; kowane nau'in hoto yana cike da bayanin launi ɗaya don kowane pixel ya keɓanta da kansa. Tare da manyan hotuna (kamar waɗanda aka samu a yawancin kwamfutoci), ana iya amfani da ƙarin pixels; wannan yana ba da damar ƙarin daki-daki da ingancin hoto mai kaifin gaske. Misali, hoton megapixel 8 da aka ɗauka tare da wasu na zamani kamara wayoyi na iya ƙunsar fiye da haka pixels guda miliyan takwas!

Loading ...

Menene Pixels suke yi?

pixels su ne tubalan ginin hotuna na dijital. Ana iya amfani da su don adanawa da wakiltar bayanai iri-iri, tun daga rubutu na fili zuwa zane-zane masu rikitarwa. Amma menene ainihin pixels suke yi? Wannan labarin zai bincika daban-daban amfani da pixels da su muhimmanci ga dijital hoto.

Bin ayyukan mai amfani

Fahimtar yadda pixels ke aiki babbar hanya ce don bin diddigin ayyukan mai amfani akan gidan yanar gizo. Pixels su ne ƴan ƙananan lambobin da aka saka akan gidan yanar gizon da waƙa da ayyukan mai amfani, kamar danna talla ko siyayya a kantin kan layi.

Lokacin da masu amfani suka ziyarci gidan yanar gizon, lambar a cikin pixel tana kunna kuma sun fara tattara bayanai daga browser dinsu. Wannan bayanan na iya haɗawa da abubuwa kamar waɗanne shafuka ne suke ziyarta da samfuran da suke kallo. Hakanan zaka iya auna tasirin tasirin gidan yanar gizonku ko tallan ku ta hanyar sa ido abin da masu amfani ke yi da zarar sun sauka a shafin ku.

Ta hanyar sa ido kan ayyukan mai amfani, kasuwanci za su iya yanke shawara mafi kyau game da su yadda ake tsara gidan yanar gizon su, irin tallace-tallacen da za a nuna, inda za a sanya su da tsawon lokacin da ya kamata a nuna su. don iyakar tasiri.

Pixels suna taimaka muku ƙirƙirar cikakken hoto na halayen abokan cinikin ku akan layi don ku iya fahimta waɗanda suka fi dacewa su saya daga gare ku kuma inda ya kamata a mayar da hankali kan ƙoƙarin tallace-tallace kai tsaye. Misali, tare da wannan kasuwancin bayanan na iya:

Farawa da naku allunan labarin motsi na tsayawa

Biyan kuɗi zuwa wasiƙarmu kuma sami zazzagewarku kyauta tare da allunan labarai uku. Fara da kawo labaran ku da rai!

Za mu yi amfani da adireshin imel ɗin ku kawai don wasiƙun labarai kuma mu girmama ku tsare sirri

  • Zaɓi tallace-tallace masu inganci don masu sauraron su da suke so
  • Raba bambance-bambancen gwaji akan shafukan saukowa don sanin wanne ne ya fi dacewa da jagororin sa ko abokan cinikin sa.

Retargeting da remarketing

Tsayawa da kuma remarketing dabaru ne guda biyu da 'yan kasuwan dijital ke amfani da su don bin diddigin maziyartan gidan yanar gizo da isar da tallan da suka dace. Dukansu retargeting da remarketing kayan aiki ne masu ƙarfi saboda an keɓance su sosai, wanda ke baiwa kamfanoni damar biyan buƙatun masu amfani ko buƙatun ba tare da samun kasafin kuɗi mai yawa don talla ba.

Retargeting yawanci ana amfani dashi a nuni ko kamfen nema. Tare da sake kunnawa, da zarar mai amfani ya ziyarci shafin mai talla ya tafi, ana yi musu alama da kuki (mai ganowa) ta yadda kamfani zai iya bin su ta yanar gizo tare da tallace-tallacen da aka ƙera don dawo da su. Canjin yana faruwa idan sun dawo kan shafin, sannan su kammala wani aiki kamar yin rajistar wasiƙar labarai ko yin sayayya.

Sake tallace-tallace iri ɗaya ne, sai dai yana mai da hankali musamman kan sake shiga ta hanyar kamfen ɗin imel (misali idan wani ya yi rajista don wasiƙarku amma bai buɗe ta ba). Maimakon yin hari ga mutanen da ba su taɓa zuwa rukunin yanar gizonku ba, sake tallatawa mutanen da ke kan rukunin yanar gizonku a da amma ba su yi aiki ba a lokacin — tare da imel ɗin da aka aika kai tsaye zuwa akwatunan saƙon saƙon su don ƙarfafa su ɗaukar mataki kamar sa hannu. sama don jerin wasiƙar labarai ko siyan wani abu daga gare ku.

Nau'in Pixels

pixels su ne mafi ƙanƙanta abubuwan da ke cikin hoton dijital. Su ne ainihin tubalan ginin kowane hoto na dijital kuma galibi ana shirya su cikin tsarin grid. A cikin hoton dijital, pixels suna ɗaukar bayanai kamar launi, haske, da siffa.

Dangane da adadin pixels da tsarinsu, akwai nau'ikan pixels da yawa a cikin hoton dijital. Bari mu bincika nau'ikan pixels da halayensu:

Facebook pixel

Facebook pixel kayan aiki ne na nazari daga Facebook wanda ke baiwa 'yan kasuwa damar auna tasirin tallan su ta hanyar fahimtar ayyukan da mutane ke yi akan gidan yanar gizon su. Tare da Pixel Facebook, zaku iya fahimtar yadda tafiye-tafiyen abokin cinikin ku ke shafar layin ƙasa.

pixel wani yanki ne na lamba da aka sanya akan kowane shafi da kake son auna yadda aka tura mutane zuwa wannan shafin. Misali, idan wani ya danna hanyar haɗi zuwa labarin sannan ya ziyarci gidan yanar gizon ku yayin amfani da Facebook - pixel ɗin za su bi diddigin bayanan kuma ana iya jawo su cikin rahotanni.

Akwai hanyoyi daban-daban da yawa waɗanda pixels zasu iya taimaka wa 'yan kasuwa su sami haske game da tafiye-tafiyen abokin ciniki. Facebook Pixel zai baka damar:

  • Bibiyar ra'ayoyin shafi
  • Ƙara masu amfani zuwa nau'ikan masu sauraro
  • Sake kunna masu amfani
  • Mafi kyawun fahimtar alƙaluman masu amfani
  • Dubi tallan da suka mayar da su abokan ciniki

Hakanan yana ba da haske game da halayen abokin ciniki kamar wanne samfurori sun fi shahara tsakanin abokan ciniki ko shafukan da suka fi ziyarta. Wadannan basirar suna ba da damar kasuwanci don inganta yakin tallace-tallace, haɓaka canjin gidan yanar gizon da samar da ƙarin abubuwan da suka dace don abokan ciniki.

Google Ads Pixel kayan aiki ne na nazari wanda ke ba ku damar auna tasirin kamfen ɗin tallanku da waƙa da juyawa. Yana samar da na musamman lambar saƙon juyawa da za ku iya sanyawa a gidan yanar gizonku, wanda zai taimaka Google Ads auna adadin tallace-tallace da aka yi daga tallan.

Google Ads Pixel nau'in pixel ne da ake amfani da shi don tallan injin bincike; ƙaramin snippet ne na lambar JavaScript mai kama da lambar HTML. Rahotannin da Pixel ya samar suna taimakawa masu kasuwa su tantance halayen abokin ciniki, fahimtar abin da ke jawo danna masu amfani, da bin diddigin masu amfani daga wannan na'ura zuwa wata don isar da tallace-tallace masu dacewa. Ta hanyar nazarin rukunin abokan ciniki da hulɗa, yana taimaka wa kamfanoni yin yanke shawara game da damar tallan su akan dandamalin Tallace-tallacen Google da kuma wuraren yanar gizon da ba na dandamali ba.

Wani fa'ida ga amfani da Google Ads Pixel shine ikonsa na gane wasu bayanan mai amfani kamar shekaru, jinsi, ko wuri lokacin ƙirƙira ko mayar da yaƙin neman zaɓe. Wannan yana ba masu tallace-tallacen ƙima mai kima don ƙaddamar da tallan su musamman ga abokan cinikin da suka dace da ingantaccen bayanin abokin ciniki - wani abu da ba zai yiwu ba tare da sauran nau'ikan pixels.

Twitter Pixel

Pixels na Twitter takamaiman nau'in pixel ne da ake amfani da su don bin diddigin jujjuyawar yanar gizo da haɗin kai dangane da tallan Twitter. Pixel na Twitter wani yanki ne na lamba da aka sanya akan shafin yanar gizon, yana ba da damar abubuwan da suka faru pixel su dangana ga jujjuyawar da aka samu daga baƙi masu alaƙa da tallace-tallacen da aka yi niyya.

Pixel na Twitter yana taimakawa wajen gano ko an cimma jagoranci, tallace-tallace ko kowane nau'in burin juyawa na saitin daga mai amfani da aka fallasa zuwa Tallan Tweet ko Twitter ɗin ku.

Waɗannan pixels na iya ba da ɗimbin bayanai masu mahimmanci kamar su hanyoyin mai amfani, sayayya da ƙari, wanda za a iya amfani da shi don ci-gaba da niyya iyawa da kuma cikakken rahoto don yakin da aka raba a ko'ina cikin dandamali. Wannan yana ba wa kamfanoni da masu kasuwa damar ƙarin haske game da aiki da nasarar yaƙin neman zaɓe don su iya yanke shawara mai mahimmanci game da kasafin kuɗi, inganta haɓakawa da ƙari.

Bugu da ƙari, waɗannan pixels suna ba da hanya mai sauƙi ga masu kasuwa don auna yadda nasarar gidan yanar gizon su ta hanyar samar da gubar ta hanyar bin abin da masu amfani ke yi da zarar sun sauka a shafin bayan danna hanyar talla. A ƙarshe, wannan nau'in ma'aunin zai ba su damar tantance tushen buƙata da kuma auna ROI a kan dandamali daban-daban waɗanda za su iya amfani da su a lokaci ɗaya.

Yadda ake Aiwatar da Pixels

pixels sune mahimman tubalan ginin kowane hoto ko hoto na dijital. Pixels suna taka rawa sosai a ƙirar gidan yanar gizo, saboda sune maɓalli don ƙirƙirar abubuwan gani masu inganci ga masu amfani. Fahimtar yadda ake sarrafa da aiwatar da pixels hanya ce mai kyau don sarrafa ƙirar gidan yanar gizon ku da ƙwarewar mai amfani.

Bari mu kara dubawa yadda pixels ke aiki da kuma yadda za a iya aiwatar da su:

Shigar da lambar pixel

Kafin ka fara bin bayanan mai amfani da Pixel, kuna buƙatar shigar da daidaitaccen lambar Pixel akan gidan yanar gizon ku. Don yin wannan, kwafa da liƙa lambar Pixel akan kowane shafi na gidan yanar gizon ku inda kuke son bin halayen baƙi. Yana da mahimmanci don sanya lambar a duk wuraren tsawaita bayanan baƙo na iya zama da amfani.

Lokacin shigar da lambar Pixels, zai fi dacewa don ƙara sashin “kai” na lambar da zarar, a saman tushen gidan yanar gizon ku. Sashin kai na tushe ya ƙunshi masu canji kamar lambar ID ɗin Pixel ɗin ku da duk wani babban matakin da aka yi amfani da shi a duk gidan yanar gizon ku. Hakanan ya kamata ku tabbatar da cewa an sanya wannan ɓangaren kai a cikin duk fayilolin rubutun don haka ya bayyana a duk shafukan da kuke shirin bibiyar abubuwan da suka faru, canzawa ko halaye.

Ya kamata a aiwatar da sashin "jiki" na lambar a kowane batu kuna shirin tattara sabbin ayyukan shiga daga baƙi. Ana yin hakan ta hanyar sanya shi kafin kowane code irin su Google Analytics trackers ko AdWords tags - ta wannan hanyar bayanai ba za su sami tasiri ta kowane rubutun da zai iya haifar da al'amuran lokaci don saurin harbi pixels yayin kewayawa mai sauri tsakanin shafuka.

Tabbatar gwada sabuwar lambar Pixel ɗin ku da aka aiwatar akan masu bincike daban-daban, gami da na'urorin hannu da allunan - gwaji daban ana iya buƙata don wasu fasaloli ko nau'ikan ayyuka waɗanda ke bayyana lokaci-lokaci a cikin tsarin rukunin yanar gizonku kamar faɗowa, nunin faifai ko bidiyo. Gwaji zai taimaka tabbatar da ko pixels suna harbi da kyau kuma yana ba ku lokaci don gano duk wata matsala kafin zirga-zirga ta fara gudana ta hanyar kamfen ta amfani da damar bin diddigin Pixels an aiwatar da nasara cikin nasara kuma suna aiki a duk aikace-aikacen a cikin asusun shafin saukowa na yakin.

Saita abubuwan da suka faru

Events suna da mahimmanci don taimaka muku fahimtar yadda mutane ke hulɗa da gidan yanar gizonku ko app. Abubuwan da suka faru suna haifar da mu'amalar mai amfani da samfurin ku, yana ba ku fahimtar ayyukan da suka fi so da waɗanda ba sa yi. Abubuwan da suka faru sune wuraren farawa a saita pixels.

Akwai matakai guda biyu wajen saita pixels waɗanda suka haɗa da ayyana taron da ƙara lambar don bin sa. Na farko, yanke shawara akan abubuwan da kuke son waƙa; wannan zai iya haɗawa da wani abu daga mai amfani yana siyan wani abu zuwa mai amfani yana gungurawa har zuwa ƙasa ko ma kallon bidiyo, a matsayin misali. Kafa abin da kake son saka idanu kafin aci gaba.

Mataki na gaba shine ƙara lamba (ko "snippets bibiyar taron") don bin diddigin waɗannan abubuwan akan gidan yanar gizonku ko aikace-aikacenku. Dangane da ko kana amfani Google Analytics Pixel or Facebook pixel, Za a sami hanyoyi daban-daban don yin haka, amma ga hanyoyi guda biyu, yawanci akwai kayan aiki na "Tag Manager" wanda ke taimakawa jagora ta hanyar shigar da snippets code a kan shafukan yanar gizo da aikace-aikace-wannan ya sa ya zama sauƙi ga masu haɓaka kowane matakin kwarewa. Misali, Google Analytics yana da nasa kayan aikin "Tag Manager" wanda ke taimakawa tare da ƙarawa da aiwatar da snippets code snippets daga ayyuka daban-daban na yanar gizo zuwa shafukan yanar gizo; Hakazalika, Facebook yana da nasa "Kayan Saita Abubuwan Taɗi." Da zarar an saita waɗannan alamun daidai, duk abubuwan da suka faru ya kamata a bi su da kyau kuma ana iya duba su a cikin Google Analytics ko a cikin wasu kayan aikin nazari kamar Facebook Insights (dangane da inda ake bin diddigin abubuwan).

Ƙara sigogi

Lokacin aiwatar da pixel, yana da mahimmanci don tabbatar da cewa duka sigogi masu dacewa sun haɗa da - kamar su tushe, matsakaici, yaƙin neman zaɓe, abun ciki da kuma sunan. Kowane ɗayan waɗannan sigogi yana tasiri yadda ake bin diddigin balaguron abokin ciniki a cikin rukunin yanar gizonku da yadda ake sa ido kan kamfen ko tallata daban-daban.

  • source: Ana amfani da shi don gano tushen ziyarar mai amfani; misali utm_source=Google
  • Medium: An yi amfani da shi don gano hanyar da aka kira mai amfani; misali utm_medium=adwords or utm_medium = cpc
  • Gangamin: Ana amfani da sunayen kamfen don samar da ƙarin bayani game da inda kuma dalilin da yasa zirga-zirga ke fitowa daga; misali utm_campaign=Promo na Kirsimeti
  • Content: Wannan siga yana bayyana takamaiman yanki na abun ciki a cikin yakin talla; misali utm_content = banner-term-graphiteblue
  • sunan: Sigar suna tana ba da ƙarin mahallin kewaye da abin da kuke aunawa; misali utm_name=kare-abin wasa-promo.

Don ƙara ƙarin sigogi lokacin saita pixels, buɗe akwatin madaidaicin mahaɗin cikin Google Analytics kuma zaɓi 'girman al'ada'. Na gaba zaɓi 'ƙara sabon girman al'ada', sannan shigar da sunan da kuke so (misali 'source') kuma zaɓi Ajiye. A ƙarshe shigar da ƙimar da kuke son waƙa azaman sigogin URL daban, misali https://www….&utm_source=[value]&utm_medium=[value]…etc Maimaita wannan tsari har sai an ƙara duk masu canji masu mahimmanci da kashe lissafin ku idan ya cika!

Amfanin Pixels

pixels ƙananan murabba'ai ne masu launi waɗanda suka taru don samar da hoto na dijital. Suna da alhakin samar da takamaiman bayanan hoto, kamar kaifi, tsabta da bambanci. Pixels suna ba da damar hotunan dijital su bayyana a zahiri, don haka suna ɗaya daga cikin manyan abubuwan fasahar hoto na dijital.

Bari mu yi zurfin bincike cikin wasu daga cikin amfanin amfani da pixels a cikin hotuna na dijital:

Ingantattun niyya

Fasahar Pixel yana ba da damar inganta tallan tallace-tallace ta hanyar kukis. Fasahar Pixel ta ƙunshi sanya ƙaramin pixel, ganuwa ko snippet na lamba akan kowane shafi na gidan yanar gizon ku. Wannan pixel "yana magana" ga cibiyoyin sadarwar talla daban-daban waɗanda ke amfani da su, kuma yana taimakawa wajen ƙaddamar da tallan da ya dace ga mutumin da ya dace (ko mai amfani).

Amfanin pixels shine cewa suna samarwa mafi girma iri gani da fitarwa, ba da damar bin diddigin tasiri da lada ga abokan ciniki. Misali, tare da ingantattun niyya, kamfanoni za su iya ƙarin koyo game da masu sauraron su da halayen masu amfani ta hanyar ainihin bayanan bin diddigin wanda ba ya barin ganinsu. Tare da pixels, masu talla zasu iya bin ayyukan baƙo kamar su sau nawa suka kalli talla ko nawa lokacin da suka kashe akan shafi. Wannan yana ba su damar yin yaƙin neman zaɓe na tsawon lokaci ta hanyar ganin abin da ya fi dacewa don samfur ko sabis ɗin su.

Ba wai kawai fasahar pixel ke ba da damar kasuwanci don ƙirƙirar tallace-tallace masu dacewa waɗanda abokan ciniki ke amfana kai tsaye ba; yana kuma sa tsarin tallace-tallace gabaɗaya ya fi inganci kuma mai tsada ta hanyar rage tallace-tallace masu ɓarna (watau tallace-tallacen da ba su da tasiri) daga nunawa a cikin ciyarwar mai amfani ko sakamakon bincike. Bugu da ƙari, ingantacciyar niyya kuma tana amfanar gidajen yanar gizo da masu talla iri ɗaya ta:

  • Rage farashin billa (a ka'idar).
  • Haɓaka ƙimar danna-ta hanyar canzawa saboda ana gabatar da masu amfani tare da samfuran da suka fi dacewa da sha'awar su fiye da hanyoyin dabarun ƙira na al'ada.

Yawaita ROI

pixels sune ma'auni na ma'auni don hotunan dijital kuma ana iya amfani da su don ƙididdige girman fayil ɗin ku na kan layi. Ta hanyar samun daidaiton girman pixel, kuna tabbatar da cewa hotonku yayi kama da kowane fuska da na'urori. Pixels kuma suna da ƙarin fa'idar ƙirƙirar hotuna mafi girma, wanda galibi yakan haifar ROI mafi girma lokacin da aka yi amfani da shi wajen tallan tallace-tallace ko ƙoƙarin yin alama.

Yawanci, ƙarin pixels a cikin hoto, da mafi girma daki-daki da tsabta lokacin da aka gabatar a fuska daban-daban. Wannan yana bawa 'yan kasuwa damar haɓaka abokan ciniki tare da kyawawan abubuwan gani masu inganci waɗanda ke haɓaka ƙimar canjin tallace-tallace kuma suna ba samfuran gasa gasa. Hakanan za'a iya amfani da pixels don yanke ko canza girman hotuna ta yadda za su dace da takamaiman wurare a gidajen yanar gizo ko wasu dandamali ba tare da rasa ingancin ƙudurinsu ba.

Masu talla za su iya amfana ta yin amfani da pixels don ƙirƙirar kadarorin gani saboda sun fi yin hakan daukar hankalin masu sauraron su da kuma fitar da su zuwa shiga cikin samfuransu ko ayyukansu. Misali, samfuran za su kasance masu hikima don mai da hankali kan haɓaka nunin wayar hannu ta hanyar daidaita ƙimar pixel gwargwadon iko. Wannan yana taimakawa tabbatar da cewa hotuna suna nunawa kintsattse da rawar jiki lokacin da aka nuna a fadin girman allo daban-daban don haka abokan ciniki kada su rasa kowane mahimman bayanai game da fitattun abubuwan kyauta ko tallace-tallace da cibiyar kasuwanci ta bayar. Daga karshe, mafi girman ingancin gani yana haifar da babban nasara a yakin ROI yayin da ake isar da saƙon alamar daidai da ƙima.

Mafi kyawun kwarewar mai amfani

pixels ana amfani da su gabaɗaya a ƙirar dijital da kafofin watsa labarai don ƙirƙirar abubuwan gani waɗanda ake gani akan Intanet, aikace-aikacen hannu, da sauran dandamali na dijital. Wannan yana taimakawa don ƙirƙirar ingantaccen ƙwarewar mai amfani ta hanyar hotuna, bidiyo, rayarwa da zane-zane.

Saboda ƙananan girman pixels, ana iya amfani da su don haɓaka sassa daban-daban na ƙira kamar inganta shimfidar wuri, abubuwan zurfin ko inuwar launi. Misali; idan nisa tsakanin abubuwa 2 ya yi kusa ko kuma ya yi faɗi da yawa ana amfani da pixel don baiwa wannan abu ainihin zurfin da ake buƙata don ingantacciyar hoto da dacewa. Bugu da ƙari, idan hoton ya bayyana haske da yawa ana iya ƙara pixel don ƙara duhu ba tare da canza launinsa na asali ba.

Bugu da ƙari, ba tare da amfani da shafukan yanar gizo na pixels ba zai ɗauki lokaci mai tsawo ana lodawa wanda zai iya cutar da ƙwarewar mai amfani kamar lokaci da aka dauka a wannan zamani. Tunda hotuna sau da yawa sun dogara da abubuwa da yawa kamar launuka da inuwa waɗanda ke da pixels da yawa, lokacin tsara ƙirar gidan yanar gizon yana da mahimmanci a fahimci yadda suka dace da wannan duka musamman ta fuskar ƙuduri don haka babu wani murdiya saboda dalilai na fasaha daban-daban.

Barka dai, Ni Kim, mahaifiya ce kuma mai sha'awar tsayawa motsi tare da kwarewa a ƙirƙirar kafofin watsa labarai da haɓaka yanar gizo. Ina da sha'awar zane da raye-raye, kuma yanzu na fara nutsewa a cikin duniyar tasha-motsi. Tare da bulogi na, Ina raba abubuwan da na koya tare da ku mutane.