Takardar kebantawa

Game da manufar sirrinmu

stopmotionhero.com yana kula da sirrin ku. Don haka kawai muna aiwatar da bayanan da muke buƙata don (inganta) ayyukanmu kuma muna sarrafa bayanan da muka tattara game da ku da kuma amfani da ayyukanmu cikin kulawa. Ba mu taɓa sa bayanan ku samuwa ga wasu kamfanoni don dalilai na kasuwanci ba. Wannan manufar keɓantawa ta shafi amfani da gidan yanar gizon da ayyukan da stopmotionhero.com ke bayarwa. Kwanan aiki don ingancin waɗannan sharuɗɗan shine 13/05/2019, tare da buga sabon sigar ingancin duk sigogin da suka gabata ya ƙare. Wannan manufar keɓantawa ta bayyana irin bayanin da muke tattarawa game da ku, menene wannan bayanin aka yi amfani da shi da wanda kuma a cikin wane yanayi za a iya raba wannan bayanin ga wasu mutane. Muna kuma bayyana muku yadda muke adana bayananku da yadda muke kare bayananku daga rashin amfani da kuma irin haƙƙin da kuke da shi dangane da bayanan sirri da kuka ba mu. Idan kuna da wasu tambayoyi game da manufofin sirrinmu, da fatan za a tuntuɓi mai tuntuɓar mu don batutuwan sirri, za ku sami bayanan tuntuɓar a ƙarshen manufofin keɓancewar mu.

Game da sarrafa bayanai

A ƙasa zaku iya karanta yadda muke sarrafa bayanan ku, inda muke adana shi (ko adana shi), waɗanne dabaru na tsaro muke amfani da su kuma ga wanda akwai bayanan.

Jerin imel da jerin aikawasiku

Drip

Muna aika wasiƙun imel ɗin mu tare da Drip. Drip ba zai taɓa amfani da sunanka da adireshin imel ɗin don dalilai na kansa ba. A kasan kowane imel ɗin da aka aiko ta atomatik ta gidan yanar gizon mu za ku ga hanyar "cire rajista". Daga nan ba za ku ƙara samun labaranmu ba. Drip ya adana bayananka na sirri. Drip yana amfani da kukis da sauran fasahohin intanet waɗanda ke ba da haske kan ko an buɗe imel da karantawa. Drip yana da haƙƙin amfani da bayanan ku don ƙara inganta sabis ɗin kuma, a cikin wannan mahallin, don raba bayanai tare da wasu na uku.

Dalilin sarrafa bayanai

Babban manufar sarrafawa

Muna amfani da bayanan ku kawai don manufar ayyukan mu. Wannan yana nufin cewa manufar sarrafawa koyaushe tana da alaƙa da aikin da kuka bayar. Ba ma amfani da bayanan ku don tallan (da aka yi niyya). Idan kun raba bayanai tare da mu kuma muna amfani da wannan bayanan don tuntuɓar ku a wani kwanan wata - sabanin yadda kuke buƙata - za mu nemi ku don ba da izini. Ba za a raba bayaninka tare da wasu na uku ba, ban da saduwa da lissafin kuɗi da sauran wajibai na gudanarwa. Waɗannan ɓangarorin na uku duk ana kiyaye su ta hanyar yarjejeniya tsakanin su da mu ko rantsuwa ko wajibcin doka.

Bayanai da aka tattara ta atomatik

Ana sarrafa bayanan da gidan yanar gizon mu ke tattarawa ta atomatik da nufin ƙara inganta ayyukanmu. Wannan bayanan (misali mai binciken gidan yanar gizon ku da tsarin aiki) ba bayanan sirri bane.

Haɗin kai tare da binciken haraji da binciken laifi

A wasu lokuta, ana iya riƙe stopmotionhero.com don raba bayanan ku dangane da bincike na kasafin kuɗi ko na laifi daga gwamnati bisa wani takalifi na doka. A irin wannan yanayin an tilasta mana mu raba bayanan ku, amma za mu yi adawa da wannan a cikin yuwuwar da doka ta ba mu.

Lokacin riƙewa

Muna adana bayanan ku muddin kun kasance abokin cinikin mu. Wannan yana nufin cewa muna kiyaye bayanan abokin ku har sai kun nuna cewa ba ku son sake amfani da ayyukanmu. Idan kun nuna mana wannan, mu ma za mu ɗauki wannan a matsayin buƙatun mantuwa. Dangane da wajibai na gudanarwa da suka dace, dole ne mu ci gaba da daftari tare da bayanan ku (na sirri), don haka za mu adana wannan bayanan muddin lokacin da ya dace ya gudana. Koyaya, ma'aikata ba su da damar yin amfani da bayanan abokin cinikin ku da takaddun da muka samar sakamakon aikin ku.

Hakkinku

Dangane da dokar da ta dace ku a matsayin ku na bayanai kuna da wasu hakkoki dangane da bayanan sirri da aka sarrafa ta ko a madadin mu. Munyi bayani a ƙasa menene waɗannan haƙƙoƙin kuma yadda zaku iya kiran waɗannan haƙƙoƙin. A ka’ida, don hana zagi, za mu aika kwafi da kwafin bayanan ku kawai zuwa adireshin imel ɗin da aka riga aka sani. Idan kuna son karɓar bayanan a wani adireshin imel daban ko, misali, ta hanyar aikawa, za mu nemi ku gane kanku. Muna adana bayanan buƙatun da aka ƙulla, idan akwai buƙatar mantawa muna gudanar da bayanan da ba a sani ba. Za ku karɓi duk kwafi da kwafin bayanai a cikin tsarin karatun injin da muke amfani da su a cikin tsarin mu.

Dama na dubawa

Kullum kuna da 'yancin duba bayanan da muke da su (waɗanda muke da su) waɗanda ke da alaƙa da mutuminku ko kuma waɗanda za a iya gano hakan. Kuna iya yin roƙo kan hakan ga mai tuntuɓar mu don batutuwan sirri. Za ku sami amsa ga buƙatun ku a cikin kwanaki 30. Idan an karɓi buƙatarka, za mu aiko maka da kwafin duk bayanan tare da taƙaitaccen masu sarrafawa waɗanda ke da wannan bayanan a adireshin imel ɗin da aka sani, suna bayyana rukunin da muka adana wannan bayanan a ƙarƙashinsa.

Gyara daidai

Kullum kuna da 'yancin samun bayanan da mu (ko muka sarrafa su) waɗanda ke da alaƙa da mutuminku ko waɗanda za a iya gano su zuwa wannan canjin. Kuna iya yin roƙo kan hakan ga mai tuntuɓar mu don batutuwan sirri. Za ku sami amsa ga buƙatun ku a cikin kwanaki 30. Idan an karɓi buƙatun ku, za mu aiko muku da tabbaci a adireshin imel ɗin da aka sani cewa an canza bayanin.

Dama don iyakance aiki

Kullum kuna da 'yancin iyakance bayanan da muke (da) aiwatarwa waɗanda ke da alaƙa ko ana iya gano su ga mutumin ku. Kuna iya yin roƙo kan hakan ga mai tuntuɓar mu don batutuwan sirri. Za ku sami amsa ga buƙatun ku a cikin kwanaki 30. Idan an karɓi buƙatun ku, za mu aiko muku da tabbaci a adireshin imel ɗin da aka sani cewa ba za a ƙara sarrafa bayanan ba har sai kun cire takunkumin.

Haƙƙin canja wuri

Kullum kuna da 'yancin samun bayanan da mu (ko muka sarrafa su) waɗanda ke da alaƙa da keɓaɓɓen ku ko kuma waɗanda za a iya gano su zuwa waccan bayanan da wani ɓangare ya aiwatar. Kuna iya yin roƙo kan hakan ga mai tuntuɓar mu don batutuwan sirri. Za ku sami amsa ga buƙatun ku a cikin kwanaki 30. Idan an karɓi buƙatarka, za mu aiko maka da kwafi ko kwafin duk bayanan game da kai da muka sarrafa ko waɗanda wasu masu sarrafawa ko wasu suka aiwatar a madadinmu ta adireshin imel ɗin da aka sani. Ga dukkan alamu, a irin wannan yanayin, ba za mu iya ci gaba da ba da sabis ba, saboda ba za a iya ba da tabbacin haɗewar fayilolin bayanai ba.

Haƙƙin ƙin yarda da sauran hakkoki

A lokuta masu dacewa kuna da hakkin ƙin sarrafa bayanan ku ta ko a madadin stopmotionhero.com. Idan kun ƙi, nan take za mu daina sarrafa bayanai har zuwa lokacin da za a shawo kan ƙin yarda. Idan ƙin yarda da ku ya yi daidai, za mu ba ku kwafi da / ko kwafin bayanan da muka sarrafa ko muka sarrafa, sannan mu daina sarrafa su har abada. Hakanan kuna da haƙƙin kada a sanya ku ga yanke shawara ko bayanin bayanan mutum ta atomatik. Ba ma sarrafa bayananku ta hanyar da wannan haƙƙin ya shafi. Idan kun yi imani cewa haka lamarin yake, da fatan za a tuntuɓi mai tuntuɓar mu don al'amuran sirri.

cookies

Google Analytics

Ana sanya kukis daga kamfanin Google na Amurka ta hanyar gidan yanar gizon mu a zaman wani ɓangare na sabis na "Analytics". Muna amfani da wannan sabis ɗin don bin diddigin da samun rahotanni kan yadda baƙi ke amfani da gidan yanar gizon. Ana iya buƙatar wannan injin ɗin don ba da damar yin amfani da wannan bayanan bisa ƙa'idodin dokoki da ƙa'idodi. Muna tattara bayanai game da halayyar hawan igiyar ruwa kuma muna raba wannan bayanan tare da Google. Google zai iya fassara wannan bayanin tare da sauran bayanan bayanai kuma ta wannan hanyar bi motsin ku akan intanet. Google yana amfani da wannan bayanin don bayar da tallace -tallace da aka yi niyya (Adwords) da sauran sabis da samfuran Google, da sauran abubuwa.

Kukis daga wasu

A yayin da mafita software na ɓangare na uku ke amfani da kukis, an bayyana wannan a cikin wannan sanarwar sirri.

Tallan Shirye-shiryen Mediavine

Gidan yanar gizon yana amfani da Mediavine don sarrafa duk tallan ɓangare na uku akan Yanar Gizo. Mediavine yana ba da abun ciki da tallace-tallace lokacin da kuka ziyarci Gidan yanar gizon, wanda zai iya amfani da kukis na farko da na ɓangare na uku. Kuki ƙaramin fayil ne na rubutu wanda aka aika zuwa kwamfutarka ko na'urar tafi -da -gidanka (wanda ake magana a cikin wannan manufar a matsayin “na’ura”) ta sabar yanar gizo don gidan yanar gizon ya iya tuna wasu bayanai game da ayyukan binciken ku akan Yanar Gizo. Kukis na iya tattara bayanan da suka danganci amfani da Gidan Yanar Gizo, bayanai game da na'urarka kamar adireshin IP na na'urar da nau'in mai bincike, bayanan alƙaluma kuma, idan kun isa Gidan Yanar Gizo ta hanyar haɗi daga rukunin ɓangare na uku, URL na shafin haɗi.

Gidan yanar gizon da kuke ziyarta ne ya ƙirƙiro kukis na farko. Ana amfani da kuki na ɓangare na uku a tallan ɗabi'a da nazari kuma an ƙirƙira shi ta wani yanki ban da gidan yanar gizon da kuke ziyarta. Kukis na ɓangare na uku, alamomi, pixels, tashoshi da sauran fasahohin makamantan su (a haɗe, “Tags”) za a iya sanya su a Gidan Yanar Gizon don sa ido kan hulɗa da abun cikin talla kuma don yin niyya da haɓaka talla. Kowane mai binciken intanet yana da ayyuka don ku iya toshe kukis na farko da na ɓangare na uku da share cache na mai bincikenku. Siffar “taimako” na sandar menu akan yawancin masu bincike za su gaya muku yadda za ku daina karɓar sabbin kukis, yadda za ku karɓi sanarwar sabbin kukis, yadda za a kashe kukis ɗin da ke akwai da yadda ake share cache na mai binciken ku. Don ƙarin bayani game da kukis da yadda za a kashe su, zaku iya tuntuɓar bayanin a www.allaboutcookies.org/manage-cookies/.

Ba tare da kukis ba ƙila ba za ku iya yin cikakken fa'idar abubuwan Yanar Gizo da fasali ba. Lura cewa ƙin kukis baya nufin cewa ba za ku ƙara ganin tallace -tallace ba lokacin da kuka ziyarci rukunin yanar gizon mu.

Gidan yanar gizon na iya tattara adiresoshin IP da bayanan wuri don hidimar tallan da aka keɓance da kuma mika shi zuwa Mediavine. Idan kuna son ƙarin bayani game da wannan aikin kuma ku san zaɓinku don fita ko fita daga wannan tarin bayanan, da fatan za a ziyarci http://www.networkadvertising.org/managing/opt_out.asp. Hakanan kuna iya ziyarta http://optout.aboutads.info/#/ da kuma http://optout.networkadvertising.org/# don ƙarin koyo game da tallace-tallace na tushen sha'awa. Kuna iya saukar da appChoices app a http://www.aboutads.info/appchoices don fita dangane da aikace -aikacen hannu, ko amfani da sarrafa dandamali akan na'urar tafi da gidanka don fita.

Abokan Mediavine tare da masu sarrafa bayanai masu zuwa:

  1. Buga. Kuna iya samun manufar keɓaɓɓiyar Pubmatic ta hanyar wannan mahada. Ana iya canja bayanan da aka tattara akan Gidan yanar gizon zuwa Pubmatic da abokan buƙatun sa don tallan tushen sha'awa. Bayanai na ƙididdiga da sauran fasahohin da ba kuki ba (kamar eTags da gidan yanar gizo ko maƙallan burauza) na iya amfani da wasu daga cikin wannan Gidan yanar gizon. Saitunan mai bincike da ke toshe kukis ba su da wani tasiri a kan waɗannan fasahohin, amma za ku iya share cache don share irin waɗannan masu bin diddigin. Ana iya amfani da bayanan da aka tattara daga wani masarrafa ko na’ura da wata kwamfuta ko na’urar da ke da alaƙa da mai bincike ko na’urar da aka tattara irin wannan bayanan.
  2. Crito. Kuna iya samun manufar sirrin Criteo ta hanyar wannan mahada. Ana iya canja bayanan da aka tattara akan gidan yanar gizon zuwa Criteo da abokan buƙatun sa don tallata tushen sha'awa. Criteo na iya tattarawa, samun dama, da amfani da bayanan da ba a tantance su ba don haɓaka Fasahar Criteo da sauran samfuran Criteo, shirye-shirye, da/ko ayyuka. Wannan bayanan da ba a tantance ba na iya haɗawa da halayen mai amfani a-site da bayanan abun ciki na mai amfani/shafi, URLs, ƙididdiga, ko tambayoyin bincike na ciki. Ana tattara bayanan da ba a tantance ba ta hanyar kiran talla kuma an adana su tare da kuki na Criteo na tsawon watanni 13.
  3. Pulsepoint. Kuna iya samun manufar sirrin Pulsepoint ta hanyar wannan mahada.
  4. LiveRamp. Kuna iya nemo sirrin LiveRamp ta hanyar wannan mahada. Lokacin amfani da Gidan yanar gizon, muna raba bayanan da za mu iya tattarawa daga gare ku, kamar imel ɗin ku (a cikin hashed, fom ɗin da ba a tantance ba), adireshin IP ko bayani game da mai binciken ku ko tsarin aiki, tare da LiveRamp Inc, da kamfanonin ƙungiyarsa ( 'LiveRamp'). LiveRamp na iya amfani da kuki akan burauzar ku kuma ya dace da bayanan da kuka raba zuwa bayanan kasuwancin su na kan layi da na abokan hulɗa na talla don ƙirƙirar hanyar haɗi tsakanin mai binciken ku da bayanai a cikin waɗancan bayanan. Abokan hulɗarmu na iya raba wannan hanyar haɗin gwiwa a duk duniya don manufar ba da damar abun ciki ko talla a duk ƙwarewarku ta kan layi (misali na'urar ƙetare, gidan yanar gizo, imel, in-app, da sauransu) ta wasu na uku waɗanda ba su da haɗin gwiwa tare da gidan yanar gizon mu. Waɗannan ɓangarorin na uku suna iya haɗa ƙarin bayanan alƙaluma ko tushen sha'awa zuwa mai binciken ku. Don ficewa daga tallan da aka yi niyya na LiveRamp, da fatan za a je nan: https://liveramp.com/opt_out/
  5. RhythmOne. Kuna iya duba tsarin sirrin RhythmOne ta hanyar wannan mahada. RhythmOne yana amfani da kukis da makamantan fasahar bin diddigin (kamar masu gano na’urar tafi da gidanka da yatsan yatsa na dijital) don samar da ayyukansa. RhythmOne na iya amfani da bayanan da aka tara (baya haɗa da sunanka, adireshinka, adireshin imel ko lambar tarho) game da ziyarar da kuka yi zuwa wannan da sauran Yanar Gizo don samar da tallace -tallace game da kayayyaki da aiyukan da kuke sha'awa. Idan kuna son ƙarin bayani game da wannan aikin kuma ku san zaɓinku game da rashin samun wannan bayanin da waɗannan kamfanoni ke amfani da su, da fatan za ku ziyarci shafin yanar gizon mai zuwa: http://www.networkadvertising.org/managing/opt_out.asp.
  6. District M. Kuna iya samun manufar keɓaɓɓen gundumar M ta hanyar wannan mahada.
  7. YieldMo. Kuna iya samun manufar sirrin YieldMo ta hanyar wannan mahada. Idan kuna son ficewa daga karɓar tallace -tallace na tushen riba daga Yieldmo ko aiwatar da haƙƙin ku a ƙarƙashin Dokar Sirrin Masu Amfani da California (“CCPA”) don fita daga sayar da keɓaɓɓen bayaninka, za ka iya yin haka ta hanyar wannan mahada.
  8. Aikin Rubicon. Kuna iya samun manufar sirrin Rubicon ta hanyar wannan mahada. Idan kuna son ficewa daga karɓar tallace -tallace na tushen sha'awa daga Rubicon ko aiwatar da haƙƙin ku a ƙarƙashin Dokar Sirrin Masu Amfani da California (“CCPA”) don fita daga sayar da keɓaɓɓen bayaninka, za ka iya yin haka ta hanyar wannan mahada. Hakanan zaka iya amfani da sabis Shafin ficewa na Talla na Talla na Yanar Gizo, da Shafin fita na Digital Advertising Alliance, Ko Shafin ficewa na Ƙungiyar Sadarwar Dijital ta Tarayyar Turai.
  9. Sabis na Mawallafin Amazon. Kuna iya samun manufar sirrin Sabis na Mawallafa na Amazon ta hanyar wannan mahada.
  10. AppNexus. Kuna iya nemo tsarin sirrin AppNexus ta hanyar wannan mahada.
  11. OpenX. Kuna iya nemo manufar sirrin OpenX ta hanyar wannan mahada.
  12. Verizon Media wanda aka fi sani da Oath. Kuna iya samun manufar sirrin Verizon Media ta hanyar wannan mahada. Hakanan zaka iya amfani da sabis Shafin ficewa na Talla na Talla na Yanar Gizo, da Shafin fita na Digital Advertising Alliance, Ko Shafin ficewa na Ƙungiyar Sadarwar Dijital ta Tarayyar Turai don fita daga amfani da kukis don tallan tushen sha'awa.
  13. TripleLift. Kuna iya nemo tsarin sirrin TripleLift ta hanyar wannan mahada. Don fita daga karɓar tallace-tallace na tushen sha'awa (gami da sake dawowa) daga ayyukan TripleLift ta hanyar amfani da kukis a cikin mai binciken ku na yanzu kuma don ƙarin bayani kan abin da ake nufi da fita, don Allah je zuwa www.triplelift.com/consumer-opt-out.
  14. Index Index. Kuna iya samun manufar sirrin Index Exchange ta hanyar wannan mahada. Hakanan zaka iya amfani da sabis Shafin ficewa na Talla na Talla na Yanar Gizo, da Shafin fita na Digital Advertising Alliance, Ko Shafin ficewa na Ƙungiyar Sadarwar Dijital ta Tarayyar Turai don fita daga amfani da kukis don tallan tushen sha'awa.
  15. Sovrn. Kuna iya nemo sirrin Sovrn ta hanyar wannan mahada.
  16. Gum Gum. Kuna iya samun manufar sirrin GumGum ta hanyar wannan mahada. GumGum na iya (i) amfani da wuri da amfani da kukis a kan masu binciken ƙarshen masu amfani ko amfani da tashoshin yanar gizo don tattara bayanai game da masu amfani na ƙarshe waɗanda ke ziyartar irin waɗannan Yanar Gizon Mawallafa kuma (ii) danganta irin waɗannan bayanan masu amfani na ƙarshe da aka tattara zuwa sauran bayanan mai amfani na ƙarshe waɗanda wasu uku suka bayar a cikin don isar da Tallace -tallace da aka yi niyya ga irin waɗannan masu amfani na ƙarshe.
  17. Maganin Dijital. Kuna iya nemo sirrin Sirrin Magani ta hanyar wannan mahada.
  18. MediaGrid. Kuna iya samun manufar sirrin MediaGrid ta hanyar wannan mahada. MediaGrid na iya tattarawa da adana bayanai game da hulɗar mai amfani na ƙarshe tare da wannan gidan yanar gizon ta hanyar kukis, IDS na talla, pixels da haɗin sabar-zuwa-sabar. An karɓi MediaGrid bayanai masu zuwa: shafin da Mai amfani da Ƙarshe ya buƙaci da shafukan nuni/fita; Bayanin lokaci (watau, kwanan wata da lokacin da Mai amfani na Ƙarshe ya ziyarci shafin); Adireshin IP; mai gano na'urar hannu; samfurin na'urar; tsarin aiki na na'ura; nau'in mai bincike; mai ɗauka; jinsi; shekaru; geolocation (gami da haɗin GPS); bayanan dannawa; bayanan kuki; masu tantance jam’iyya ta farko ’; da hashed adiresoshin imel; bayanan alƙaluma da ƙimar sha'awa; da bayanan juyawa (daga dabi'ar kan layi da ta layi). Wasu daga wannan bayanan ana tattara su daga wannan gidan yanar gizon wasu kuma ana tattara su daga masu talla. MediaGrid yana amfani da wannan bayanan don samar da ayyukansa. Hakanan zaka iya amfani da sabis Shafin ficewa na Talla na Talla na Yanar Gizo, da Shafin fita na Digital Advertising Alliance, Ko Shafin ficewa na Ƙungiyar Sadarwar Dijital ta Tarayyar Turai don ficewa daga amfani da kukis don tallan da ke da sha'awa ko yin bitar manufofin sirrinsu don ƙarin bayani.
  19. RevContent - Kuna iya samun manufar sirrin RevContent ta hanyar wannan mahada. RevContent na iya tattara bayanai game da burauzarka ko na'urarka, gami da nau'in mai bincike, Adireshin IP, nau'in na'urar, igiyar wakilin mai amfani, da tsarin aiki. RevContent kuma yana tattara bayanai game da gidajen yanar gizon da kuka ziyarta ta hanyar ayyukan su, kamar kwanan wata da lokacin samun dama da takamaiman shafuka da aka shiga da abun ciki da tallan da kuka danna. Kuna iya fita daga kowane waƙa ta keɓancewa ta ficewa daga tarin bayanan RevContent.
  20. Centro, Inc. - Kuna iya nemo sirrin Centro ta hanyar wannan mahada. Kuna iya nemo bayanai na fita don sabis na Centro ta hanyar haɗin keɓaɓɓen bayanin sirri.
  21. 33Aross, Inc. - Kuna iya samun manufar sirrin 33Across ta hanyar wannan mahada. Don ficewa daga tallan keɓaɓɓen, ziyarci https://optout.networkadvertising.org/?c=1.
  22. Mai tattaunawa. LLC - Kuna iya nemo tsarin sirrin Conversant ta hanyar wannan mahada. Mai tattaunawa yana amfani da bayanan da ba su gano ku kai tsaye ba, kamar bayani game da nau'in mai binciken ku, lokaci da ranar ziyarar, binciken ku ko ayyukan ma'amala, batun tallan da aka danna ko gungurawa, da kuma mai ganowa na musamman (kamar igiyar kuki, ko mai gano talla na musamman da na'urarka ta hannu ke bayarwa) yayin ziyararku zuwa wannan da sauran gidajen yanar gizo da ƙa'idodi don samar da tallace -tallace game da kayayyaki da aiyukan da ƙila za su fi ba ku sha'awa. Mai tattaunawa zai iya amfani da fasahohi kamar kukis da sauran fasahohin bin diddigin don tattara wannan bayanin. Don ƙarin koyo game da tallace-tallace na tushen sha'awa, ko don fita, za ku iya ziyarta www.karafarinanebartar.ir or https://www.networkadvertising.org/.

Canje-canje ga tsarin tsare sirri

Muna da haƙƙin canza manufofin sirrinmu a kowane lokaci. Duk da haka, koyaushe za ku sami sigar kwanan nan akan wannan shafin. Idan sabuwar manufar keɓewa tana da sakamako ga hanyar da muka aiwatar da bayanan da muka riga muka tattara dangane da ku, za mu sanar da ku wannan ta imel.

Cikakken Adireshin mu

stopmotionhero.com

Mandema 19
3648 LA Wilnis
The Netherlands
T (085) 185-0010
E [email kariya]

Tuntuɓi mutumin don batutuwan sirri
Kim Marquerink