Mai daidaita kyamara, wayar stabilizer & gimbal: Yaushe suke da amfani?

Ina son ƙirƙirar abun ciki kyauta cike da nasihu ga masu karatu na, ku. Ban yarda da tallafin da aka biya ba, ra'ayina nawa ne, amma idan kun sami shawarwarin da suka taimaka kuma kuka ƙare siyan wani abu da kuke so ta hanyar ɗaya daga cikin hanyoyin haɗin yanar gizo na, zan iya samun kwamiti ba tare da ƙarin farashi ba.

Gimbal na'ura ce da ke taimakawa wajen daidaita abu. Ana iya amfani da shi tare da kyamarori, wayoyi, da sauran abubuwa don taimakawa rage girgiza da samar da bidiyo ko hotuna masu santsi.

Menene stabilizer na kyamara

Yaushe za ku yi amfani da gimbal?

Akwai yanayi da yawa inda zaku so amfani da gimbal. Idan kuna harbin bidiyo, alal misali, kuna iya amfani da gimbal don taimakawa ci gaba da ɗaukar hotunanku. Ko kuma idan kuna ɗaukar hotuna da wayarku, gimbal na iya taimakawa wajen rage girgiza da blush.

Wasu yanayi inda gimbal zai iya taimakawa sun haɗa da:

-lokacin harbi ko bidiyo mai motsi a hankali

-harbi a cikin ƙananan haske

Loading ...

-bidiyo ko hotuna yayin motsi (kamar tafiya ko gudu)

Har ila yau karanta: waɗannan su ne mafi kyawun shirye-shiryen software na gyaran bidiyo don ayyukanku

Shin mai daidaita kyamara iri ɗaya ne da gimbal?

Masu daidaita kyamara da gimbals suna kama da juna, amma akwai wasu bambance-bambance masu mahimmanci. Masu daidaita kyamara yawanci suna da gatari da yawa karfafawa, yayin da gimbals yawanci kawai suna da biyu (kwano da karkata). Wannan yana nufin cewa masu daidaita kyamara zasu iya samar da ƙarin kwanciyar hankali don hotunan ku.

Koyaya, masu daidaita kyamara na iya zama mafi tsada da girma, yayin da gimbals yawanci ƙanƙanta ne da sauƙin ɗauka. Don haka idan kuna buƙatar na'urar daidaitawa amma ba kwa son kutsawa babba, mai nauyi, gimbal na iya zama zaɓi mai kyau.

Har ila yau karanta: mun yi bitar mafi kyawun gimbals da mai daidaita kyamara a nan

Farawa da naku allunan labarin motsi na tsayawa

Biyan kuɗi zuwa wasiƙarmu kuma sami zazzagewarku kyauta tare da allunan labarai uku. Fara da kawo labaran ku da rai!

Za mu yi amfani da adireshin imel ɗin ku kawai don wasiƙun labarai kuma mu girmama ku tsare sirri

Barka dai, Ni Kim, mahaifiya ce kuma mai sha'awar tsayawa motsi tare da kwarewa a ƙirƙirar kafofin watsa labarai da haɓaka yanar gizo. Ina da sha'awar zane da raye-raye, kuma yanzu na fara nutsewa a cikin duniyar tasha-motsi. Tare da bulogi na, Ina raba abubuwan da na koya tare da ku mutane.